Nhà Ngô Gia Tự 103m² 4 tầng - Chính chủ bán gấp giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Ngô Gia Tự 103m² 4 tầng - Chính chủ bán gấp giá tốt

5,9 tỷ
103 m² - 57 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

12 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
103 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà tâm huyết tại khu vực sầm uất Ngô Gia Tự, Ngô Quyền. Với thiết kế 4 tầng hiện đại cùng khoảng sân vườn rộng rãi, đây là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103,5m² (diện tích xây dựng 60m², còn lại là sân cổng).
  • Bố trí: 4 phòng ngủ khép kín, phòng khách sang trọng, phòng thờ, sân phơi, khu vực BBQ ngoài trời và bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới đang hoàn thiện, có hố chờ thang máy, khách mua có thể tùy chọn nội thất theo sở thích cá nhân.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt đường Ngô Gia Tự chỉ 20m, giao thông đi lại cực kỳ thuận tiện.
  • Gần trường học các cấp tại quận Ngô Quyền, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho trẻ.
  • Cách chợ Đằng Lâm chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần hệ thống y tế và các trung tâm thương mại lớn tại Hải Phòng.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không gian sống yên tĩnh và thoáng đãng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,9 tỷ (có thỏa thuận cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống rộng rãi, có sân vườn để xe hoặc làm nơi thư giãn, tổ chức tiệc ngoài trời. Đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có vị trí đẹp, pháp lý minh bạch tại quận Ngô Quyền.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trước khi sản phẩm tốt này tìm được chủ nhân mới!