Nhà nghỉ 19 Phan Văn Vàng, Châu Đốc 117.5m² giá 15 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà nghỉ 19 Phan Văn Vàng, Châu Đốc 117.5m² giá 15 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

15 tỷ
117.5 m² - 128 triệu/m²

Thành phố Châu Đốc, An Giang

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
117.5 m²

Đầu tư ngay vào cơ hội sinh lời với nhà nghỉ tại 19 Phan Văn Vàng, phường Châu Đốc! Với diện tích 117.5m², thiết kế 1 trệt, 2 lầu và 1 sân thượng, bất động sản này không chỉ mang lại không gian thoải mái mà còn là một nguồn thu nhập ổn định với mức cho thuê 30 triệu/tháng. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai muốn sở hữu tài sản tại khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117.5m² (ngang 4.7m x dài 25m, nở hậu)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà nghỉ đang cho thuê, vị trí đối diện ngân hàng Vietcombank, gần chợ Châu Đốc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Châu Đốc, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Đối diện ngân hàng Vietcombank, dễ dàng giao dịch tài chính
  • Quanh khu vực có nhiều văn phòng, khách sạn, tạo nên nguồn khách ổn định
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Nhà nghỉ này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn có một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản tại vị trí đắc địa, dễ dàng kinh doanh và phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc xem nhà trực tiếp.