Nhà nghỉ 14 phòng tại Km 54, Quốc lộ 26, Ea Kar - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà nghỉ 14 phòng tại Km 54, Quốc lộ 26, Ea Kar - Đầu tư sinh lời ngay!

30 tỷ
593 m² - 51 triệu/m²

Huyện Ea Kar, Đắk Lắk

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
593 m²

Bạn đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời nhanh chóng? Nhà nghỉ 14 phòng tại Km 54, Quốc lộ 26, Ea Kar chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn! Với thiết kế đẹp mắt và vị trí đắc địa, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ để bắt đầu kinh doanh ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 593m²
  • Bố trí: 14 phòng nghỉ, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Mặt tiền 10m, chiều dài 65m, khu dân cư đông đúc, khách ra vào ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ 52 chỉ 1 phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần Quốc lộ 26, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển kinh doanh lớn
  • Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ riêng, sang tên nhanh chóng trong ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà nghỉ này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào lĩnh vực kinh doanh lưu trú hoặc tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!