Nhà mới xây Xuân Đỉnh 37m² giá 12.95 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây Xuân Đỉnh 37m² giá 12.95 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao!

12.95 tỷ
37 m² - 350 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mới xây tại phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm! Ngôi nhà có khung cột bê tông chắc chắn, nằm trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ và tiềm năng nhất của thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế hiện đại, rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ sinh sống
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên, có thể cho thuê với giá cao

Tiện ích xung quanh:

  • Cách các trường học phổ thông như mầm non, THCS, THPT chỉ dưới 500 mét
  • Gần các trường đại học lớn, thuận tiện cho việc học tập
  • Đi bộ vài phút đến công viên Hòa Bình, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi
  • Gần khu ngoại giao đoàn, thuận tiện cho việc ăn uống và giải trí tại các quán café

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhiều thế hệ hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.