Nhà mới xây tại Khu Tên Lửa, Bình Tân 85.5m² giá 8 tỷ - Vị trí đắc địa, không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây tại Khu Tên Lửa, Bình Tân 85.5m² giá 8 tỷ - Vị trí đắc địa, không thể bỏ lỡ!

8 tỷ
85.5 m² - 94 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
85.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mới xây tuyệt đẹp tại Khu Tên Lửa, Bình Tân. Đây là một sản phẩm đáng giá cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85.5m² (4.5m x 19m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lững, 2 lầu, bao gồm 6 phòng ngủ và 6 phòng tắm, trong đó có một phòng ngủ ở tầng trệt.
  • Đặc điểm: Nhà được xây mới hoàn thiện, thiết kế hiện đại, hẻm rộng rãi, thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư đường số 29, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Cách chợ Bình Trị Đông chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường học, bệnh viện, và nhiều tiện ích khác trong khu vực.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích trong khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội