Nhà mới xây Phước Long Nam Nha Trang 45.5m² giá 2.49 tỷ - Gần biển chỉ 5 phút! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây Phước Long Nam Nha Trang 45.5m² giá 2.49 tỷ - Gần biển chỉ 5 phút!

2.49 tỷ
45 m² - 55 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mới xây tại hẻm Võ Thị Sáu, phường Phước Long, thành phố Nha Trang! Đây là nơi lý tưởng cho gia đình bạn với không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45.5m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, khu vực khách, bếp, phòng thờ và giếng trời.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng và yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bệnh viện chỉ 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Chợ Phước Long gần đó, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 5 phút đi xe máy ra bãi biển Nha Trang, tận hưởng không khí trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.490 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản tiềm năng tại Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!