Nhà mới xây ngõ 418 Miếu Hai Xã 41m² giá 2,9 tỷ - Sân riêng thoáng mát! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây ngõ 418 Miếu Hai Xã 41m² giá 2,9 tỷ - Sân riêng thoáng mát!

2.9 tỷ
41 m² - 71 triệu/m²

Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Khám phá ngôi nhà mới xây tại ngõ 418 Miếu Hai Xã, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn! Với diện tích 41m², ngôi nhà 3 tầng được thiết kế đầy đủ công năng, có sân riêng, không gian thoáng đãng, rất phù hợp cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng thờ, sân phơi, bếp và phòng khách.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, có sân cổng, ngõ vào rộng rãi, chỉ cần rẽ 1 lần là tới nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học Dư Hàng Kênh chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần chợ Dư Hàng, nơi bạn có thể mua sắm hàng ngày.
  • Đường giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Lê Chân, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm không gian sống gần gũi, tiện nghi và thoáng đãng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!