Nhà mới xây đường Lê Văn Quới, Bình Tân 42m² giá 6.35 tỷ - Khu dân trí cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây đường Lê Văn Quới, Bình Tân 42m² giá 6.35 tỷ - Khu dân trí cao!

6.35 tỷ
42 m² - 151 triệu/m²

Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
42 m²

Khám phá ngay căn nhà mới xây, tọa lạc tại khu vực đẹp, văn minh và có dân trí cao trên đường Lê Văn Quới, phường Bình Hưng Hoà A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu với 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, sân thượng và ban công rộng rãi thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, hẻm sạch sẽ, khu vực cao ráo, thuận tiện sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bình Hưng Hoà chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu vui chơi giải trí, tạo không gian sống lý tưởng cho cả gia đình
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu vực trung tâm qua đường Lê Văn Quới

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.350 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, tìm kiếm nơi an cư lý tưởng tại khu vực phát triển của thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để sở hữu căn nhà mơ ước này tại Bình Tân!