Nhà mới xây đường Kiều Sơn, Hải Phòng 67m² giá 5.25 tỷ - Vị trí đẹp kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây đường Kiều Sơn, Hải Phòng 67m² giá 5.25 tỷ - Vị trí đẹp kinh doanh!

5.25 tỷ
67 m² - 78 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
67 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội sở hữu ngôi nhà mới xây tọa lạc tại đường Kiều Sơn, phường Đằng Lâm, quận Hải An, TP Hải Phòng. Với giá chỉ 5.25 tỷ, đây sẽ là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và có tiềm năng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m²
  • Bố trí: 3.5 tầng với 2 phòng khách, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, bếp, phòng thờ, sân phơi, ban công và sân BBQ.
  • Đặc điểm: Ngôi nhà có sân cổng riêng, ngõ trước mặt rộng 2.5m, vị trí đẹp thuận tiện cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đằng Lâm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần các trung tâm y tế, bệnh viện, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận bằng xe máy hoặc ô tô.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.250.000.000 triệu VND (thoả thuận)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, hộ kinh doanh hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam