Nhà mới xây 63m² giá 5.68 tỷ - Thiết kế hiện đại, gần trường học | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây 63m² giá 5.68 tỷ - Thiết kế hiện đại, gần trường học

5.68 tỷ
63 m² - 90 triệu/m²

Phường Hiệp Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà hoàn toàn mới xây tại Hiệp Phú, Thủ Đức! Với thiết kế hiện đại và sang trọng, căn nhà này chắc chắn sẽ khiến bạn hài lòng ngay từ cái nhìn đầu tiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm các phòng rộng rãi, thoáng sáng, đầy đủ tiện nghi như máy lạnh.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, chưa qua sử dụng, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng và công chứng nhanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Hiệp Phú và Trường THCS Hiệp Phú, tiện lợi cho gia đình có con nhỏ.
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện và trung tâm thương mại, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế và giải trí.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với Xa Lộ Hà Nội và các quận trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi, cũng như gần gũi với các trường học và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!