Nhà mới xây 3 tầng Phan Văn Trị 52m² giá 6.88 tỷ - Phù hợp cho gia đình | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây 3 tầng Phan Văn Trị 52m² giá 6.88 tỷ - Phù hợp cho gia đình

6.88 tỷ
53 m² - 130 triệu/m²

Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
53 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà mới xây tuyệt đẹp, tọa lạc ngay sát mặt tiền Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh. Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi nhờ vào thiết kế thông minh với phòng ngủ ở tầng trệt, cùng nội thất hiện đại và sang trọng, chỉ cần xách vali vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 4.2m x 12.5m (công nhận 43m², thực tế 52m²)
  • Bố trí: 3 tầng, gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ (1 phòng dưới trệt), 2 WC, sân trước để xe máy thoải mái cho 5 chiếc.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, có sân thượng nhỏ, hẻm trước nhà rộng 2.5m, cách mặt tiền Phan Văn Trị chỉ vài căn.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực đầy đủ tiện ích trong bán kính 500m: trường học, chợ, siêu thị mini, trung tâm ngoại ngữ, ngân hàng.
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến siêu thị Emart Phan Văn Trị.
  • Giao thông thuận lợi, cách mặt tiền Phan Văn Trị không xa, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.88 tỷ (còn thương lượng nhẹ).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ, những người lớn tuổi muốn sinh sống trong không gian tiện nghi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê, mở văn phòng công ty.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.