Nhà mới xây 3 tầng Phan Đình Giót 35m² giá 2.3 tỷ - Ô tô cách vài bước! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây 3 tầng Phan Đình Giót 35m² giá 2.3 tỷ - Ô tô cách vài bước!

2.3 tỷ
35 m² - 66 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
35 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo tại Hà Nội? Căn nhà 3 tầng mới xây trên đường Phan Đình Giót, quận Thanh Xuân chính là lựa chọn lý tưởng cho bạn. Với thiết kế hiện đại và nội thất mới mẻ, ngôi nhà này sẵn sàng chào đón gia đình bạn vào ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, không gian sống thoải mái và tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây 3 năm, vẫn mới, ngõ rộng, ô tô dễ dàng di chuyển tới cửa.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như THPT Thanh Xuân và trường mầm non, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chỉ vài phút đi xe đến chợ Thanh Xuân, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và các khu vực vui chơi giải trí.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, yên tĩnh tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và sở hữu ngay căn nhà lý tưởng này!