Nhà mới xây 100% Phạm Văn Đồng 54m² giá 9.3 tỷ - Tiện ích đầy đủ, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới xây 100% Phạm Văn Đồng 54m² giá 9.3 tỷ - Tiện ích đầy đủ, pháp lý rõ ràng!

9.3 tỷ
54 m² - 172 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mơ ước tọa lạc tại đường Phạm Văn Đồng, phường 3, quận Gò Vấp! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà xây mới 100% với đầy đủ tiện ích và pháp lý hoàn chỉnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ rộng rãi, 5 phòng tắm, phòng thờ, sân thượng trước sau, phòng khách trần cao thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng vuông vức, thiết kế hiện đại, pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách công viên Gia Định chỉ 1km, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận như Bình Thạnh và Phú Nhuận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng tại khu vực trung tâm, gần các tiện ích và dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!