Nhà mới Vân Canh - Hoài Đức 30m² giá 5.25 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới Vân Canh - Hoài Đức 30m² giá 5.25 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ!

5.25 tỷ
30 m² - 175 triệu/m²

Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mới tại Vân Canh, Hoài Đức - một cơ hội vàng cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Với vị trí đẹp, chỉ cách ô tô 7 chỗ một bước chân, căn nhà này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn sự thuận tiện tối đa trong việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 4 tầng với thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, phòng khách sang trọng, bếp tiện nghi, các phòng ngủ rộng rãi và đầy đủ nội thất như điều hòa, giường tủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND xã Vân Canh, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Chỉ 1km đến Đại học Công nghiệp, lý tưởng cho sinh viên và giảng viên
  • 3km về Mỹ Đình, kết nối giao thông thuận lợi
  • Khu vực nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, bệnh viện
  • Đường rộng rãi, dễ dàng di chuyển về các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình trẻ, người làm việc tại khu vực Hoài Đức hoặc các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội phát triển. Với thiết kế 4 tầng, không gian sống thoải mái và tiện nghi đầy đủ, đây chắc chắn là nơi an cư lý tưởng cho bạn và gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết!