Nhà mới Trần Thị Năm 63m² giá 7.6 tỷ - Full nội thất cao cấp, chỉ việc vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới Trần Thị Năm 63m² giá 7.6 tỷ - Full nội thất cao cấp, chỉ việc vào ở!

7.6 tỷ
63 m² - 121 triệu/m²

Trung Mỹ Tây, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Năm xây dựng
2025
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mới xây dựng hiện đại tại đường Trần Thị Năm, phường Trung Mỹ Tây, quận 12, TP. Hồ Chí Minh. Căn nhà này được thiết kế với phong cách hiện đại, đầy đủ nội thất cao cấp, đáp ứng mọi nhu cầu của gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu
  • Đặc điểm: 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm, gara ô tô, sân thượng trước và sau

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện quận 12, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Chỉ cách công viên phần mềm Quang Trung 1km, không gian xanh cho gia đình
  • Hẻm rộng, dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho các gia đình
  • Gần các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.6 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho những gia đình đông thành viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!