Nhà mới Quang Trung, Gò Vấp 67m² giá 8.25 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới Quang Trung, Gò Vấp 67m² giá 8.25 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

8.25 tỷ
67 m² - 123 triệu/m²

Phường 10, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
67 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại ngã tư Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà mới xây với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m²
  • Bố trí: Trệt, 3 lầu
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, vào ở ngay, hẻm ba gác, sát mặt tiền, trước nhà rộng thoáng, vị trí trung tâm, giao thông thuận lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho con em học tập.
  • Gần bệnh viện và trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống tiện nghi, thoải mái và dễ dàng di chuyển trong thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!