Nhà mới Quang Trung Gò Vấp 190m² giá 10.9 tỷ - Phòng xông hơi sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới Quang Trung Gò Vấp 190m² giá 10.9 tỷ - Phòng xông hơi sang trọng!

10.9 tỷ
190 m² - 57 triệu/m²

Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
190 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới tuyệt đẹp tại đường Quang Trung, quận Gò Vấp. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà sang trọng, đầy đủ tiện nghi chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m², sử dụng 190m²
  • Bố trí: Trệt + 3 lầu, 4 phòng ngủ khép kín, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố (BTCT), có phòng xông hơi, 2 sân thượng, ô tô vào tận nhà, có bãi đỗ xe hơi gần bên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Gò Vấp, thu hút nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.9 tỷ VND, thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình đông người, vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê lại, với thiết kế thông minh và tiện nghi hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!