Nhà mới phố Đông Hải 1 41m² giá 2.6 tỷ - Siêu hiếm, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới phố Đông Hải 1 41m² giá 2.6 tỷ - Siêu hiếm, sẵn sàng ở ngay!

2.6 tỷ
41 m² - 63 triệu/m²

Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mới tại phố Đông Hải 1, quận Lê Chân, Hải Phòng. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái với giá cả hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:Ngôi nhà được thiết kế thông minh với không gian mở, tạo cảm giác rộng rãi và thoải mái.
  • Đặc điểm:Nhà mới xây dựng, hiện đại, đầy đủ ánh sáng tự nhiên, phù hợp cho gia đình nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Đông Hải, thuận tiện cho việc đưa đón con cái.
  • Cách chợ Đông Hải chỉ 500m, dễ dàng mua sắm thực phẩm và đồ dùng hàng ngày.
  • Phù hợp với nhu cầu sinh hoạt hàng ngày, gần các dịch vụ tiện ích như quán cà phê, nhà hàng và siêu thị.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hải Phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!