Nhà mới KENG HXH đường Cộng Hòa, Tân Bình 55m² giá 10,3 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới KENG HXH đường Cộng Hòa, Tân Bình 55m² giá 10,3 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

10.3 tỷ
55 m² - 187 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mới KENG tuyệt đẹp tại đường Cộng Hòa, Tân Bình! Với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và vị trí thuận lợi, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng với 5 phòng ngủ và 6 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà cấp 2 kiên cố, ngang gần 5m, rộng rãi và thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm xe hơi thông thoáng, chỉ vài bước ra mặt tiền đường lớn
  • Gần nhiều trường mẫu giáo, cấp 1, cấp 2, cấp 3 trong bán kính 1 km
  • Chợ Hoàng Hoa Thám chỉ cách vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Khu vực an ninh, nhiều cán bộ lão thành sinh sống, tạo cảm giác yên bình
  • Cách nhà ga T3 khoảng 1km, thuận lợi cho di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10,3 tỷ VND, thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an toàn và tiện nghi tại khu vực Tân Bình, TP.HCM.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.