Nhà mới Hiệp Thành Q12 51m² giá chỉ 4.19 tỷ - Sổ riêng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới Hiệp Thành Q12 51m² giá chỉ 4.19 tỷ - Sổ riêng chính chủ!

4.19 tỷ
51 m² - 82 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
51 m²

Khám phá ngay ngôi nhà mới hoàn hảo tại Hiệp Thành, Quận 12 với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ với mức giá chỉ 4.19 tỷ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, trong đó có 1 phòng ngủ ở tầng trệt, 2 tầng
  • Đặc điểm: Nhà mới, sổ riêng, hẻm ba gác thông thoáng, phù hợp cho gia đình lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Thành, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các tuyến đường chính
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế lớn, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.19 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện nghi và an ninh, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Chúng tôi tư vấn miễn phí và hỗ trợ thương lượng giá tốt nhất cho bạn.