Nhà mới, hẻm rộng 8m, 4 tầng tại Bình Tân - Giá chỉ 2.83 tỷ, thương lượng! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới, hẻm rộng 8m, 4 tầng tại Bình Tân - Giá chỉ 2.83 tỷ, thương lượng!

2.83 tỷ
31 m² - 91 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới 100% tại quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và thuận tiện di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m² (3,5m x 9m)
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, 5 phòng ngủ rộng rãi, 4 WC và sân phơi
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 8m thông thoáng, xe hơi vào tận cửa, cơ sở hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư đông đúc và thân thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Gò Mây, thuận lợi di chuyển ra các quận trung tâm thành phố
  • Cách chợ và khu vui chơi chỉ vài phút đi bộ, mua sắm tiện lợi
  • Nằm gần công viên, nơi lý tưởng để thư giãn và giải trí
  • Khu dân cư hiện hữu, đầy đủ các dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.830.000.000 triệu VND (còn thương lượng cho khách thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ngày
  • Thanh toán: Chỉ cần trả trước 2 tỷ có thể vào ở ngay

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình cần không gian sống rộng rãi, thoải mái và tiện ích đầy đủ, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có khả năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.