Nhà mới đường Tx31, Thới An, Quận 12 - 24m² giá 1.25 tỷ - Đặc biệt tặng nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới đường Tx31, Thới An, Quận 12 - 24m² giá 1.25 tỷ - Đặc biệt tặng nội thất!

1.25 tỷ
24 m² - 52 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mới tại đường Tx31, phường Thới An, quận 12, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà với giá cả hợp lý và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Ban công rộng rãi, khu dân cư an ninh, đất thổ cư, điện nước riêng, sổ nhà riêng, tặng tủ bếp và bộ sofa khi mua nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học cấp 1, 2 khoảng 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần trạm xe buýt, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, ô tô đậu trước nhà.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.250 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn và đầy đủ nội thất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!