Nhà mới Đông La, Hoài Đức 33m² giá 4.55 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới Đông La, Hoài Đức 33m² giá 4.55 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

4.55 tỷ
33 m² - 138 triệu/m²

Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới tại Đông La, Hoài Đức! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế 5 tầng mới xây, ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu về không gian sống mà còn mang lại sự thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ khép kín, 1 phòng thờ riêng rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, đầy đủ nội thất và thiết bị như nóng lạnh, cách trục ô tô tránh chỉ 100m, ô tô nhỏ vào tận cửa nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đông La, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Đường xá thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại khu vực Hoài Đức, Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà - cơ hội không thể bỏ lỡ!