Nhà mới Đống Đa 6 tầng thang máy 40m² giá 12.3 tỷ - Ở ngay, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới Đống Đa 6 tầng thang máy 40m² giá 12.3 tỷ - Ở ngay, tiện ích đầy đủ!

12.3 tỷ
40 m² - 308 triệu/m²

Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mới tuyệt đẹp tại Tây Sơn, Đống Đa! Ngôi nhà này không chỉ được thiết kế hiện đại mà còn mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Tầng 1 để xe, Tầng 2 đến Tầng 5 mỗi tầng là một phòng Studio, Tầng 6 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 6 tầng mới xây, có thang máy, sổ hồng chính chủ, không quy hoạch, giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường Đại học Công đoàn và Đại học Thủy lợi chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho sinh viên.
  • Chỉ cách ô tô 20m, dễ dàng di chuyển ra các phố lớn như Chùa Bộc, Nguyễn Lương Bằng, Ngã Tư Sở.
  • Khu vực an ninh tốt, thích hợp cho gia đình.
  • Gần nhiều tiện ích khác như quán ăn, siêu thị, ngân hàng và các dịch vụ tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một nơi ở hiện đại và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê gần các trường đại học.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam