Nhà mới đẹp mặt tiền Lê Văn Thọ, 60m² giá chỉ 5.6 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới đẹp mặt tiền Lê Văn Thọ, 60m² giá chỉ 5.6 tỷ - Dọn vào ở ngay!

5.499 tỷ
60 m² - 92 triệu/m²

11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mới đẹp, tọa lạc tại mặt tiền đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Quận Gò Vấp. Ngôi nhà này không chỉ có diện tích 60m² (4 x 15m) mà còn sở hữu sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà mới với nội thất hiện đại, thiết kế thông minh, có sân rộng để được 5 xe, thuận tiện cho việc sinh hoạt hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 30m ra mặt tiền, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, thích hợp cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, yên tĩnh thích hợp để ở

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.6 tỷ VND, còn thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản cho thuê với lợi nhuận ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội