Nhà mới đẹp Khu Tên Lửa 4,5m x 15m giá 6,65 tỷ - Vị trí thuận lợi cho thuê và văn phòng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới đẹp Khu Tên Lửa 4,5m x 15m giá 6,65 tỷ - Vị trí thuận lợi cho thuê và văn phòng!

6.65 tỷ
57 m² - 117 triệu/m²

Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
57 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới đẹp tại Khu Tên Lửa, nơi lý tưởng cho cuộc sống an yên và tiện nghi! Ngôi nhà với thiết kế 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67,5m² (4,5m x 15m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, khu an ninh tốt, yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền đường số 1, thuận tiện di chuyển
  • Cách công viên Phú Lâm chỉ 500m, không khí trong lành
  • Chỉ mất 5 phút đến Aeon Mall Bình Tân cho việc mua sắm
  • Gần Bệnh viện Quốc Tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Có nhiều trường học, tiện lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,65 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình trẻ, người muốn có không gian sống an toàn và tiện nghi, hoặc các doanh nghiệp nhỏ muốn thuê làm văn phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!