Nhà mới đẹp KDC Hồng Loan, Cái Răng, 80m² giá 6.099 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới đẹp KDC Hồng Loan, Cái Răng, 80m² giá 6.099 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

6.099 tỷ
80 m² - 76 triệu/m²

Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại KDC Hồng Loan, Cái Răng, Cần Thơ! Ngôi nhà mới xây với thiết kế hiện đại và tiện nghi, sẵn sàng cho bạn và gia đình vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 1 sân đậu xe, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 4 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng trệt), 4 phòng vệ sinh, 1 bếp, ban công.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Bắc, có sổ hồng và hoàn công đầy đủ, dân trí cao, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • KDC an ninh, dân trí cao
  • Gần Quốc Lộ 1A, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách Bệnh viện Nam Cần Thơ chỉ 500m
  • Gần bến xe trung tâm, Đại học Tây Đô, chỉ 1km đến cầu Trần Hoàng Na
  • Dễ dàng kết nối với KDC Văn Hóa Tây Đô và khu Nam Long

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.099 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình định cư lâu dài, lấy hộ khẩu hoặc đầu tư cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!