Nhà mới đẹp Hiệp Phú, Thủ Đức 62m² giá 5.68 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới đẹp Hiệp Phú, Thủ Đức 62m² giá 5.68 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay!

5.68 tỷ
62 m² - 92 triệu/m²

Phường Hiệp Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
62 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước tại Hiệp Phú, Thủ Đức! Ngôi nhà này không chỉ sở hữu thiết kế hiện đại mà còn nằm trong vị trí đắc địa, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày của bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m² (sàn sử dụng 100m²)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, phòng thờ, 2 WC, sân trước rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, đầy đủ nội thất, sổ hồng riêng hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom và nhiều siêu thị lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Đường rộng 8m, ô tô quay đầu thoải mái, dễ dàng di chuyển
  • Nằm gần XLHN, thuận lợi cho việc đi lại và giải trí
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị, tạo điều kiện sống tốt nhất cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.680 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn thuận tiện cho công việc hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam