Nhà mới đẹp đường Chiến Lược, Bình Trị Đông 38.13m² giá 4.3 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới đẹp đường Chiến Lược, Bình Trị Đông 38.13m² giá 4.3 tỷ - Dọn vào ở ngay!

4.3 tỷ
38.13 m² - 113 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
38.13 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới đẹp lung linh, sẵn sàng cho bạn và gia đình dọn vào ở ngay. Ngôi nhà tọa lạc tại hẻm xe hơi đường Chiến Lược, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, mang đến một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38.13m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng với 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, sạch sẽ, hẻm thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách siêu thị chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng tiếp cận các nhu cầu thiết yếu
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!