Nhà mới cực đẹp 37m², 5 tầng phố Lạc Long Quân chỉ 8.28 tỷ - Gần Hồ Tây lộng gió! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới cực đẹp 37m², 5 tầng phố Lạc Long Quân chỉ 8.28 tỷ - Gần Hồ Tây lộng gió!

8.28 tỷ
37 m² - 224 triệu/m²

Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Ngôi nhà mơ ước giữa lòng phố Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội đang chờ đón bạn! Với thiết kế tân cổ điển sang trọng, căn nhà 37m² này không chỉ đẹp mà còn rất tiện nghi, đáp ứng hoàn hảo nhu cầu sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông sàn, đầy đủ công năng và tiện nghi
  • Đặc điểm: Ngôi nhà được xây mới hoàn toàn, ngõ vào thoáng sáng, sạch đẹp, tọa lạc trong khu dân cư văn minh, không ngập úng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây lộng gió, tạo không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Cách trung tâm thương mại Lotte Tây Hồ chỉ vài phút đi bộ
  • Trường Chu Văn An, trường Xuân La, trường Đông Thái, trường Hoàng Hoa Thám đều nằm trong bán kính 1km
  • Tiện lợi di chuyển đến các tuyến phố lớn như Lạc Long Quân, Nguyễn Văn Huyên, Hoàng Quốc Việt, Võ Chí Công,...
  • Gần khu đô thị Starlake và Ciputra, nơi có nhiều tiện ích hiện đại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.28 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho gia đình nhỏ tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên, thích hợp cho những ai yêu thích cuộc sống năng động tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.