Nhà mới 71,5m² tại Hòn Sện, Bắc Nha Trang - Giá 5,6 tỷ, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới 71,5m² tại Hòn Sện, Bắc Nha Trang - Giá 5,6 tỷ, sẵn sàng vào ở!

5.6 tỷ
71 m² - 79 triệu/m²

Bắc Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
71 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà mới tại Hòn Sện, Phường Bắc Nha Trang! Với diện tích 71,5m², đây là một ngôi nhà lô góc hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Ngôi nhà được xây dựng mới 100%, sẵn sàng cho bạn và gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71,5m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Nhà mới, lô góc, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Plaza, mua sắm thuận tiện
  • Cách bãi biển Nha Trang chỉ 1km, thuận lợi cho việc thư giãn
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Có nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, đáp ứng nhu cầu giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, người có nhu cầu ở ngay, hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển nhanh chóng như Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!