Nhà mới 3 tầng 489/ Huỳnh Văn Bánh, Q. Phú Nhuận 32.3m² - Full nội thất cao cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới 3 tầng 489/ Huỳnh Văn Bánh, Q. Phú Nhuận 32.3m² - Full nội thất cao cấp

6.85 tỷ
32.3 m² - 212 triệu/m²

Phường 13, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
32.3 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo tại quận Phú Nhuận! Đây là một ngôi nhà 3 tầng mới xây được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ cần sách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32.3m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng với 3 phòng ngủ và 3 toilet
  • Đặc điểm: Nhà mới, hẻm 3m sạch sẽ, nội thất đầy đủ, tiện nghi, thiết kế hiện đại và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngay trung tâm Phú Nhuận, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Chỉ cách siêu thị và trường học vài phút đi bộ
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn như Hoàng Sa, Trường Sa, dễ dàng di chuyển đến quận 1, quận 3, Bình Thạnh, Tân Bình
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, xung quanh có nhiều tiện ích không thiếu thứ gì

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh