Nhà mới 2 tầng Quận 6 19m² giá 2.99 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới 2 tầng Quận 6 19m² giá 2.99 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

2.99 tỷ
19 m² - 157 triệu/m²

Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
19 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới tuyệt vời tại Quận 6, nơi mang đến cho bạn cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Với thiết kế 2 tầng hiện đại, nhà có đủ không gian cho cả gia đình với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, tất cả chỉ với diện tích 19m².

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:19m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm:Nhà mới, hẻm rộng 2.5m, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hậu Giang, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 khoảng 500m
  • Dễ dàng di chuyển tới các khu vực trung tâm qua đường Hậu Giang
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống thuận tiện tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và sở hữu ngôi nhà mơ ước này ngay hôm nay!