Nhà mới 1 lầu hẻm Võ Văn Kiệt 25m² giá 5.18 tỷ - Vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mới 1 lầu hẻm Võ Văn Kiệt 25m² giá 5.18 tỷ - Vào ở ngay!

5.18 tỷ
25 m² - 207 triệu/m²

Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mới tinh tại hẻm Võ Văn Kiệt, phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, đây chính là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp, đầy đủ nội thất.
  • Đặc điểm: Nhà mới, vào ở liền, tặng toàn bộ nội thất cho khách hàng thiện chí.

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm thông thoáng, dễ dàng di chuyển ra đường Trần Hưng Đạo và Nguyễn Văn Cừ.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện và chợ truyền thống.
  • Đi bộ đến các khu vực vui chơi giải trí và ẩm thực nổi tiếng của trung tâm thành phố.
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.18 tỷ VND (thương lượng)
  • Sổ hồng: Hoàn công đầy đủ.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống gần trung tâm thành phố, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn pháp lý và hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 80% giá trị nhà. Chúng tôi còn nhận ký gửi cho thuê nhà đất tại các quận TP.HCM.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam