Nhà mini Tân Phú 20.5m² giá 2.75 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mini Tân Phú 20.5m² giá 2.75 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay!

2.75 tỷ
20 m² - 138 triệu/m²

Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mini tại quận Tân Phú, nơi mà sự hiện đại và tiện nghi hòa quyện hoàn hảo. Đây là một sản phẩm hiếm có trên thị trường với vị trí thuận lợi giáp ranh quận 11 và quận 6.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20.5m² (thực tế)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu, 1 phòng ngủ lớn, 2 phòng tắm, 1 sân giặt phơi, ban công thoáng mát 0.5m
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố với nội thất cao cấp, gạch lát nền và ốp tường Đồng Tâm, cửa nhôm Xingfa, tủ giường gỗ MDF

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hương, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách siêu thị Big C Miền Đông chỉ 1.5km
  • Thuận lợi di chuyển đến trung tâm quận Tân Phú và các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh với hẻm rộng gần 4m, cách 2 căn là hẻm thông
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng đi lại bằng xe máy hoặc ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.750.000.000 VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người độc thân hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản giá trị tại khu vực tiềm năng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước của bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam