Nhà mini Quang Trung - Gò Vấp 28.5m² giá 4.26 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mini Quang Trung - Gò Vấp 28.5m² giá 4.26 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ!

4.26 tỷ
28.5 m² - 149 triệu/m²

Thông Tây Hội, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà mini tuyệt vời tại đường Quang Trung, phường Thông Tây Hội, quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh. Với giá chỉ 4.26 tỷ thương lượng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, và ban công
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông Nam, kết cấu chắc chắn, nội thất bàn giao full option

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực chợ Thông Tây Hội, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, chỉ cách mặt tiền 50m
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn toàn phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi đang tìm kiếm không gian sống riêng tư, ấm cúng nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước của bạn!