Nhà mini đường Lê Văn Duyệt, quận Bình Thạnh 10.5m² giá 1.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mini đường Lê Văn Duyệt, quận Bình Thạnh 10.5m² giá 1.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

1.95 tỷ
10.5 m² - 186 triệu/m²

01, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
10.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mini tại đường Lê Văn Duyệt, quận Bình Thạnh! Với thiết kế thông minh và tiện nghi, căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái nhưng vẫn gần gũi với trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 10.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế thông minh, phù hợp cho gia đình nhỏ, đầy đủ tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 1km, thuận lợi cho việc học tập.
  • Gần các bệnh viện như Bệnh viện quận Bình Thạnh, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!