Nhà mini 3PN Cách Mạng Tháng 8, Quận 10, 60m² giá 3.85 tỷ - Full nội thất vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mini 3PN Cách Mạng Tháng 8, Quận 10, 60m² giá 3.85 tỷ - Full nội thất vào ở ngay!

3.85 tỷ
17 m² - 226 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
17 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà mini 3 phòng ngủ tại Cách Mạng Tháng 8, Quận 10. Với giá chỉ 3.85 tỷ, bạn sẽ sở hữu một không gian sống lý tưởng, đầy đủ tiện nghi và sẵn sàng vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 17m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 4 WC riêng từng phòng, ban công và sân thượng
  • Đặc điểm: Đúc BTCT, mái đúc, hướng Đông, có nở hậu, máy nước nóng lạnh năng lượng mặt trời, hẻm trước nhà rộng 3m, cách mặt tiền CMT8 chỉ 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách ga Sài Gòn chỉ 1km, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Gần công viên Lê Thị Riêng, không gian xanh cho cư dân
  • Di chuyển dễ dàng đến Quận 1, Quận 3 và sân bay Tân Sơn Nhất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những gia đình trẻ, người có nhu cầu đầu tư hoặc tìm kiếm một không gian sống tiện nghi giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!