Nhà mặt tiền Yên Bái, Vũng Tàu 55m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Yên Bái, Vũng Tàu 55m² - Đầu tư sinh lời ngay!

6.69 tỷ
55 m² - 122 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
55 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất ngay trung tâm Vũng Tàu! Với vị trí đắc địa trên đường Yên Bái, đây là tài sản lý tưởng để an cư hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:55m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ.
  • Đặc điểm:Nhà xây kiên cố, thiết kế thoáng mát, pháp lý chính chủ, sẵn sàng bàn giao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Vũng Tàu (Chợ Phường 1) chỉ vài phút đi bộ, cực kỳ tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần Bệnh viện Lê Lợi, đảm bảo tiếp cận dịch vụ y tế nhanh chóng.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp như THCS Nguyễn An Ninh, THPT Vũng Tàu, thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng tiếp cận các ngân hàng, cửa hàng tiện lợi, nhà hàng và các dịch vụ giải trí khác.
  • Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển đến Bãi Trước, Bãi Sau và các khu vực trọng điểm của thành phố Vũng Tàu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.69 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình muốn an cư tại trung tâm Vũng Tàu với không gian sống tiện nghi, các chủ kinh doanh đang tìm kiếm mặt bằng đắc địa, hoặc nhà đầu tư thông thái muốn khai thác dòng tiền và tiềm năng tăng giá từ bất động sản vị trí vàng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản giá trị này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.