Nhà mặt tiền Y Jut, Buôn Ma Thuột 46.06m² giá 15 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Y Jut, Buôn Ma Thuột 46.06m² giá 15 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

15 tỷ
46.06 m² - 326 triệu/m²

Phường Thành Công, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đăk Lăk

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
46.06 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm mặt tiền Y Jut, một trong những vị trí đắc địa nhất tại trung tâm phố cổ Buôn Ma Thuột, nơi hội tụ nhiều thương hiệu lớn và hoạt động kinh doanh sầm uất!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.06m²
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 2 lầu, 2 phòng tắm (WC)
  • Đặc điểm: Nhà đang được sửa sang mới đẹp, cam kết bàn giao trước Tết để khách hàng kịp vào kinh doanh hoặc đón năm mới tại trung tâm phố.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các thương hiệu nổi tiếng và nhiều cửa hàng kinh doanh đa ngành nghề.
  • Thuận lợi di chuyển đến các địa điểm vui chơi giải trí trong khu vực.
  • Gần chợ và các trung tâm mua sắm lớn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và gần các tuyến Metro trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền Y Jut là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê, với tiềm năng sinh lời bền vững tại Buôn Ma Thuột.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Gặp Thiên Tài tại Công Ty BĐS Bảo Bình Group để xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam