Nhà mặt tiền Xóm Chiếu Q4 89m² giá 14.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Xóm Chiếu Q4 89m² giá 14.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

14.9 tỷ
89 m² - 167 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

22 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
89 m²

Sở hữu nhà mặt tiền Xóm Chiếu (Quận 4) với diện tích lớn 89m², vị trí thuận lợi để ở kết hợp kinh doanh hoặc xây căn hộ dịch vụ tối ưu dòng tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:89m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 hiện trạng (nhà cũ), thuận tiện cải tạo hoặc tháo dỡ xây mới
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Xóm Chiếu; phù hợp ở kết hợp kinh doanh, xây CHDV; thông tin xin phép xây dựng: 1 hầm – 3 lầu – sân thượng

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, nhiều cửa hàng dịch vụ, thuận tiện kinh doanh mặt tiền
  • Gần chợ và siêu thị khu vực, đáp ứng nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Tiện di chuyển sang các khu vực trung tâm TP.HCM nhờ kết nối giao thông linh hoạt từ Quận 4
  • Xung quanh có ngân hàng/ATM, quán cafe, nhà hàng, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và tiếp khách
  • Gần trường học và cơ sở y tế khu vực, phù hợp gia đình an cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua để vừa ở vừa khai thác kinh doanh, nhà đầu tư cần quỹ đất mặt tiền Quận 4 để xây mới theo nhu cầu, hoặc phát triển căn hộ dịch vụ phục vụ khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Nhắn ngay để nhận thông tin chi tiết, hỗ trợ xem nhà và trao đổi phương án khai thác hiệu quả theo nhu cầu của bạn.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam