Nhà mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh Bình Thạnh 90m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh Bình Thạnh 90m² - Chính chủ bán

11.9 tỷ
90 m² - 132 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
90 m²

Cần bán nhà mặt tiền nội bộ khu bàn cờ Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, thiết kế 1 trệt 2 lầu sân thượng, tối ưu cho vừa ở vừa kinh doanh căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m² (ngang 6,4m, dài 14m, nở hậu, đất không dính lộ giới)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, tổng 8 phòng linh hoạt làm phòng ngủ hoặc căn hộ dịch vụ, 6wc riêng biệt
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường nội bộ rộng khoảng 10m, khu bàn cờ thông ra Đinh Bộ Lĩnh, khu dân cư hiện hữu, thuận tiện mở văn phòng công ty hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư an ninh, đường trước nhà rộng, ô tô ra vào và quay đầu thuận tiện
  • Môi trường sống sầm uất với nhiều cửa hàng, quán ăn, cà phê và dịch vụ xung quanh, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Dễ dàng kết nối đến trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh và các quận lân cận qua trục đường Xô Viết Nghệ Tĩnh
  • Khu vực có nhu cầu thuê phòng và căn hộ dịch vụ cao, thuận lợi khai thác cho thuê ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11.9 tỷ (còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp cho gia đình muốn ở khu trung tâm Bình Thạnh, kết hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng, cũng như nhà đầu tư tìm sản phẩm cho thuê căn hộ dịch vụ với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được cung cấp thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, nhà đẹp hiếm có trong khu bàn cờ Xô Viết Nghệ Tĩnh.