Nhà mặt tiền Võ Văn Ngân TP Thủ Đức 192m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Võ Văn Ngân TP Thủ Đức 192m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

40 tỷ
192 m² - 208 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
192 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại TP Thủ Đức! Đây là căn nhà mặt tiền kinh doanh 4 tầng trên đường Võ Văn Ngân, một trong những tuyến phố sầm uất và nổi tiếng nhất thành phố. Với diện tích 192m² (9,5 x 28), cùng 7 phòng ngủ và 7 phòng tắm, bất động sản này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là một kênh đầu tư sinh lời hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 192m²
  • Bố trí: 4 tầng, 7 phòng ngủ, 7 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà đang cho thuê nha khoa, tạo dòng tiền ổn định 110 triệu/tháng, pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt tiền đường Võ Văn Ngân, dễ dàng tiếp cận giao thông công cộng và xe máy
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Tiếp giáp với các khu vực phát triển kinh tế, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm có khả năng tạo ra dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc cho những ai muốn sở hữu một không gian kinh doanh đắc địa tại TP Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ!