Nhà mặt tiền Võ Văn Ngân Quận 9 240m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Võ Văn Ngân Quận 9 240m² - Mặt tiền kinh doanh

36.5 tỷ
240 m² - 152 triệu/m²

Quận 9 (cũ), Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
10 Phòng
Diện tích
240 m²

Siêu phẩm nhà mặt tiền đường Võ Văn Ngân, vỉa hè rộng thoáng, 10 phòng ngủ cho thuê dòng tiền ổn định, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh ngay khu sầm uất Quận 9.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:240m²
  • Bố trí:Trệt, lửng, lầu, tum, sân thượng, tổng cộng khoảng 10 phòng ngủ rộng rãi, nhiều WC, phù hợp bố trí vừa ở vừa cho thuê kinh doanh.
  • Đặc điểm:Nhà mặt tiền đường lớn có vỉa hè rộng, thuận tiện đậu đỗ ô tô, kết cấu kiên cố đã hoàn công, nằm trên tuyến đường huyết mạch khu Đông TP.HCM.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom trên trục Võ Văn Ngân, thuận tiện mua sắm, ăn uống và giải trí.
  • Cách trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM chỉ vài phút di chuyển, khu vực đông sinh viên và chuyên gia.
  • Gần siêu thị điện máy Nguyễn Kim, dễ dàng mua sắm thiết bị điện tử và gia dụng.
  • Kết nối nhanh với Xa Lộ Hà Nội, thuận lợi di chuyển về các quận trung tâm và các tỉnh lân cận.
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, xung quanh nhiều ngân hàng, cửa hàng, quán ăn và dịch vụ tiện ích phục vụ sinh hoạt hằng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:36.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm tài sản mặt tiền hiếm, tạo dòng tiền cho thuê khoảng 1 tỷ/năm, gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng công ty hoặc khai thác phòng cho thuê tại khu vực đông dân cư, nhu cầu cao.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được gửi thông tin chi tiết, đặt lịch xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ nhà.