Nhà Mặt Tiền Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi - 106m² Sổ Hồng Riêng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi - 106m² Sổ Hồng Riêng

50 tỷ
106.3 m² - 470 triệu/m²

Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
106.3 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng! Nhà 3 tầng mặt tiền đường Trương Quang Trọng sầm uất, tọa lạc tại vị trí đắc địa thuộc Phường Lê Hồng Phong, TP. Quảng Ngãi, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106.3m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng kiên cố, tổng diện tích sàn sử dụng 251.4m².
  • Đặc điểm: Hướng Bắc lệch Tây, pháp lý sổ hồng chính chủ, giao dịch an toàn. Vị trí mặt tiền đường lớn, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh, mở văn phòng, công ty hoặc cơ sở kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Trương Quang Trọng, tuyến đường huyết mạch của TP. Quảng Ngãi.
  • Gần khu vực trung tâm hành chính, thuận tiện giao dịch.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, chợ dân sinh trong bán kính ngắn.
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, tiềm năng kinh doanh, buôn bán cao.
  • Gần các ngân hàng, điểm giao dịch, hỗ trợ tối đa cho hoạt động kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ đồng (Có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị thương mại cao, hoặc các doanh nghiệp mong muốn có một địa điểm kinh doanh đắc địa tại trung tâm thành phố Quảng Ngãi. Gia đình muốn an cư tại khu vực phát triển, thuận tiện đi lại và kinh doanh cũng rất phù hợp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay căn nhà mặt tiền tiềm năng này! Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.