Nhà mặt tiền Trương Hoàng Thanh 49m² – Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trương Hoàng Thanh 49m² – Mặt tiền kinh doanh

12.7 tỷ
49 m² - 259 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
49 m²

Nhà mặt tiền đường Trương Hoàng Thanh, kết cấu 1 trệt 4 lầu BTCT kiên cố, có garage để xe, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh ngay trung tâm Quận Tân Bình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:49m²
  • Bố trí:1 trệt 4 lầu BTCT, 2 phòng ngủ master (có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ), có garage để xe
  • Đặc điểm:Nhà mặt tiền đường, kết cấu vững chắc, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê giữ giá trị tài sản lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư sầm uất, thuận tiện mở cửa hàng, văn phòng hoặc kinh doanh dịch vụ
  • Đường trước nhà kết nối nhanh đến các trục đường chính của Quận Tân Bình, di chuyển thuận lợi trong nội thành
  • Khu vực đầy đủ chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ đi học
  • Khu phố an ninh, dân trí tốt, môi trường sống văn minh và yên tâm lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp gia đình cần nhà ở trung tâm, muốn kết hợp ở và kinh doanh, mở văn phòng công ty nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm nhà mặt tiền hiếm tại Quận Tân Bình.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được gửi đầy đủ thông tin, xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt với chủ.