Nhà Mặt Tiền Trương Công Định, Biên Hòa - 326m² - Dòng Tiền 30 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trương Công Định, Biên Hòa - 326m² - Dòng Tiền 30 Triệu/Tháng

23 tỷ
326 m² - 71 triệu/m²

Phường Tân Mai, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
326 m²

Cơ hội đầu tư vàng: Sở hữu ngay nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa tại đường Trương Công Định, Biên Hòa!

Nhà mặt tiền đường Trương Công Định, Phường Tân Mai, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai đang được chào bán với mức giá hấp dẫn. Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc những ai muốn sở hữu một bất động sản có vị trí kinh doanh thuận lợi và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 326m²
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh rộng rãi, phù hợp nhiều loại hình buôn bán, dịch vụ.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, sầm uất, giao thông thuận tiện, dễ dàng tiếp cận khách hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Trương Công Định sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ.
  • Gần chợ Tân Mai, thuận tiện cho việc mua sắm sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Đồng Nai khoảng 2km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.
  • Gần các trường học các cấp trên địa bàn Phường Tân Mai, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Thành phố Biên Hòa và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ (Có thương lượng)
  • Dòng tiền: Đang khai thác cho thuê với dòng tiền ổn định 30 triệu/tháng.

Phù hợp với ai:

Bất động sản này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có dòng tiền ổn định và khả năng tăng giá trong tương lai, hoặc các cá nhân, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh tại một vị trí đắc địa, đông dân cư.