Nhà mặt tiền Trưng Trắc Hiệp Bình Chánh 32m2 - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trưng Trắc Hiệp Bình Chánh 32m2 - Chính chủ bán

3.50001 tỷ
32 m² - 109 triệu/m²

Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chính chủ bán nhà mặt tiền đường B Trưng Trắc, Hiệp Bình Chánh, sẵn sàng kinh doanh hoặc cho thuê giữ tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:32m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm:Mặt tiền 4m, lề đường rộng, xe container tới nhà, không vướng quy hoạch nên khai thác kinh doanh dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Bình Chánh, thuận tiện cho mua sắm hằng ngày
  • Cách Trường Tiểu học Hiệp Bình Chánh chỉ vài phút đi bộ
  • Trong bán kính ngắn đến Trường THCS Hiệp Bình Chánh, thuận lợi cho gia đình có con cấp 2
  • Khoảng cách gần Bệnh viện Thủ Đức, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Tiếp cận Bến xe Miền Đông mới và Quốc lộ 13 giúp kết nối các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Khách cần mặt tiền kinh doanh giá hợp lý tại Hiệp Bình Chánh, vừa ở vừa cho thuê để giữ tài sản và dòng tiền.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và giữ vị trí đẹp này trước khi có chủ mới.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
0
So sánh