Nhà mặt tiền Trung Mỹ Tây 01, Q12, 150m² - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trung Mỹ Tây 01, Q12, 150m² - Giá tốt hiếm có

8.79 tỷ
150 m² - 59 triệu/m²

Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

15 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
150 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại phường Trung Mỹ Tây, Quận 12 với diện tích rộng 150m², vừa an cư thoải mái vừa khai thác dòng tiền cho thuê ổn định, phù hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:150m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu gồm 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh; phía sau có 4 phòng trọ gác lửng đang khai thác cho thuê
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Trung Mỹ Tây 01, đường nhựa rộng 8m, khu dân cư đông đúc hai bên, có sẵn dòng tiền cho thuê khoảng 20 triệu/tháng, sổ hồng riêng và hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt tiền đường nhựa 8m, ô tô di chuyển và dừng đỗ thuận tiện
  • Khu dân cư hiện hữu đông đúc, phù hợp mở văn phòng, cửa hàng hoặc kinh doanh dịch vụ
  • Thuận tiện tiếp cận hệ thống chợ, trường học và nhu cầu sinh hoạt hằng ngày trong khu vực phường Trung Mỹ Tây
  • Kết nối nhanh đến các tuyến đường nội khu và khu vực trung tâm Quận 12, hỗ trợ di chuyển linh hoạt
  • Xung quanh có nhiều nhà ở và hoạt động cho thuê, thuận lợi khai thác dòng tiền ổn định lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh, gia đình cần không gian rộng nhiều phòng ngủ, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền có sẵn thu nhập cho thuê tại Quận 12.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và chốt nhanh sản phẩm mặt tiền giá tốt, pháp lý rõ ràng, khai thác hiệu quả ngay từ ngày đầu sở hữu.