Nhà Mặt Tiền Trịnh Đình Trọng Tân Phú - 189m² Nở Hậu 8.55m - Giá 24.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trịnh Đình Trọng Tân Phú - 189m² Nở Hậu 8.55m - Giá 24.5 Tỷ

24.5 tỷ
189 m² - 130 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
189 m²

Siêu phẩm nhà phố mặt tiền Trịnh Đình Trọng, Tân Phú - Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội!

Sở hữu vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận Tân Phú, căn nhà phố mặt tiền đường Trịnh Đình Trọng mang đến tiềm năng kinh doanh và an cư lý tưởng. Với diện tích rộng rãi và kiến trúc nở hậu độc đáo, đây là một tài sản vô cùng giá trị dành cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 189m²
  • Bố trí: Ngang 5.4m, dài 35m, nở hậu 8.55m. Diện tích đất lớn, vuông vắn, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng theo ý muốn.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền đường lớn, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện. Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê mặt bằng. Pháp lý minh bạch, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Sơn Kỳ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Tân Phú khoảng 1.5km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các trường học các cấp như THPT Tân Phú, THCS Nguyễn Khuyến, dễ dàng cho con em học tập.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch như Lũy Bán Bích, Âu Cơ, kết nối nhanh chóng đến các quận trung tâm.
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, siêu thị, ngân hàng, tạo nên môi trường sống và kinh doanh sôi động.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà phố mặt tiền này cực kỳ phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có vị trí vàng, khả năng sinh lời cao từ việc kinh doanh hoặc cho thuê. Ngoài ra, những gia đình mong muốn có một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và kinh doanh tại nhà cũng sẽ rất hài lòng.